Lớp K11 - CNTT - ĐH KTQD
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp K11 - CNTT - ĐH KTQD

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Những người cùng khổ!

Go down 
Tác giảThông điệp
dragon_fly

Những người cùng khổ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Những người cùng khổ!   Những người cùng khổ! I_icon_minitimeTue Mar 29, 2011 10:36 am

flower flower flower flower flower flower flower flower flower flower flower

Chào mọi người!Ai cùng cảnh ngộ với mình thì vô đây nhé!không bít ở lớp mình có ai như mìnhk không nhỉ?Đi học mà thấy đau hết cả lòng.Cv thì không thể bỏ mà bỏ học cũng không được. Nhưng cứ tình hình như thế này thì chắc mình mệt mỏi mà chết mất!Đã thế lớp mình còn có những bạn không hiểu cho hoàn cảnh của mình gì cả! Cô bảo chuyển lịch học đến cuối tuần rùi!hí hửng vui mừng nào ngờ lại đâu vẫn thế!Bùn thúi ruột!Mỗi người một hoàn cảnh, ai chấp nhận được thì học, bít là vậy nhưng mong là lịch học lần sau sẽ đổi được.

lol! lol! lol! flower flower flower flower flower flower flower lol! lol! lol! Những người cùng khổ! A>

Những người cùng khổ!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chú ý: Những bài viết không phù hợp với chủ đề sẽ được di chuyển qua chủ đề thích hợp!
» Chào mừng các bạn đến với diễn đàn trao đổi lớp k11 - CNTT
» chuc moi nguoi vui ve
» Khi biết điểm mọi người post nhanh nhé!
» Anh Quý ơi,làm ơn Scan Bài tập môn CSDL mà Cô Ngọc chữa để mọi người tham khảo nhé.